เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

เย็ดผัวเพื่อน

เย็ดผัวเพื่อน

นัฐชาคือชื่อของดิฉันค่ะ นัฐเป็นสาวโสดนะคะ แต่เคยโดนเย็ดมาบ้างแล้ว เรื่องมีอยู่ว่า...นัฐได้ชอบพอกับเพื่อนร่วมงานชื่อเอค่ะ เอมีแฟนแล้วและก็มีสาวๆอื่นๆอีกหลายคนแต่ยังไม่ได้แต่งงานกัน แต่เอสัญญาว่าจะบอกความจริงกับนัฐทุกเรื่อง เวลาที่เอไปเย้ดกับคนอื่นมาเอก็มาเล่าให้ฟังค่ะ นัฐไม่เคยโกรธเพราะมันทำให้นัฐยิ่งมีอารมณ์อยากมากขึ้น น้ำในรูหีของนัฐก็แตกได้เลยเวลานึกถึงตอนที่เอเย็ดกับผู้หญิงคนอื่น มีอยู่วันหนึ่งเอไปเญ้ดกับแนนมาแล้วมาเล่าให้ฟังว่าแนนนมใหญ่หีใหญ่ แล้วครางเสียงดังมาก บางที่เอก็บอกว่าเย็ดกับแฟนมาแต่ไม่ได้ปิดประตูบ้าน อยากให้คนเห็นตอนเย็ดกันเพราะมันส์มาก...เราสองคนรักกันมาก เอเป็นผู้ชายที่เย็ดเก่งมากๆ เย็ดได้ทุกท่าและทุกที่ บางทีเราสองคนอยากเย็ดกับคนอื่นๆบ้าง หลายๆคน จนวันหนึ่งเราไปเที่ยวผับกัน นัฐเมามากแต่เอไม่ค่อยเมา วันนั้นตอนกลับบ้านจำได้ว่าเอบอกว่าต้องไปส่งเพื่อนเพราะบ้านอยู่ใกล้ๆกัน นัฐก็ไม่ว่าอะไร พอขึ้นรถนัฐก็หลับเลยค่ะ คงเป็นเพราะความเมา เข้าบ้านตอนไหนก็จำไม่ได้ แต่พอตื่นขึ้นมาก็มีเสียงคนร้อง ซี๊ด..มันส์มาก เย็ดเลยค่ะ เย็ดเลย เดี๋ยวนัฐตื่น เย็ดเร็วๆๆๆๆๆๆๆโอ้ยมันส์มาก ฯฐเห็นในความมืดค่ะว่าเอกับลังเย็ดกันอย่างเมามันส์ แนนก็ครางระงมเสียงดังมาก เสียงของเอก็พร่ำบอกกับแนนว่า...คุญน่าเย็ด คุณเย็ดมันส์ เรามาแอบเย็ดกันอีกนะ เมียจ๋า ผัวไม่ไหวแล้ว เมียจ๋าผัวอยากเย็ดเมียบ่อยๆ โอ้วๆๆๆๆๆๆน้ำแตกแล้ว ดูดน้ำให้ผัวเร็วๆๆๆ แล้วแนนก็ดุดเลียน้ำให้เอ ทั้งคู่ก็นอนกอดกัน จูบปากกันอย่างมีความสุข นัฐก้ยังคงทำแกล้งหลับ ตื่นเช้าขึ้นมาก็ทำไม่รู้ไม่ชี้ ทุกวันนี้เรายังเย็ดกันอย่างเมามันสื แต่เอก็ยังไปแอบไปเย็ดกับผู้หญิงคนอื่นๆอยู่ตลอดค่ะ แฟนของเอก็ไม่เคยรู้เรื่องนี้เลย บางทีเราก็ไปเย็ดกันบ้านแฟนเอ ที่นอนเดียวกันกับที่เอเย็ดแฟนเขาค่ะ  
:lovelinesขอบคุณคับs:

☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

สุดยอดเลยอะ   

เพิ่มหัวข้อใหม่
| โปรแกรมฟุตบอล วันนี้ คืนนี้ | ผลบอลเมื่อคืน เมื่อวาน | ดูบอลออนไลน์ ดูบอลฟรีผ่านเน็ต |